ดร.วรานี เวสสุนทรเทพ รองอธิการบดีฝ่ายวิทยาเขตสุพรรณบุรี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ทไหน้าที่แทนประธานในการประชุมคณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน ครั้งที่ 11(16)/2562 โดยมีวาระเรื่อง การแต่งตั้งคณะอนุกรรมการการดำเนินงานบริหารและจัดการความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน การเก็บข้อมูลการใช้พลังงานไฟฟ้าและค่าไฟฟ้าจากมาตรการประหยัดพลังงาน ความร่วมมือในการทำ Morning Talk ระหว่างนักศึกษหลักสูตรอาชีวอนามัยและควาปลอดภัย กับผู้ปฏิบัติงานกองอาคารและสถานที่ ฯลฯ ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เมื่อวันที่ 11 พฤศจิกายน 2562
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17