รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่11(32)/2561 โดยมีวาระเรื่องรายงานความก้าวหน้าการดำเนินโครงการอบรมเพื่อพัฒนาครูประจำการตามรูปแบบ “Professional Development :PD หรือการพัฒนาวิชาชีพครู” ปีงบประมาณ 2561 เรื่องผลการประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ประจำปีการศึกษา 2560 ฯลฯ วันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 ณ ห้องประชุมลำพอง 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17