ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการธรรมาภิบาลและจริยธรรม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 ครั้งที่ 1(3)/2564 โดยมีวาระการประชุมเพื่อพิจารณาแนวทางการพัฒนาการดำเนินงานตามเกณฑ์ ITA ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 4 พฤศจิกายน 2563
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/11/IMG_9385-scaled.jpg)