รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมการจัดการศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา และได้มอบนโยบายในการประชุม ณ ห้องประชุมศาลาชื่นอารมณ์ วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2566
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17