สำนักบริหารกลยุทธ์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดอบรมเชิงปฏิบัติการงานโภชนาการ การออกแบบตกแต่งอาหารเด็ก และการถ่ายภาพ เพื่อพัฒนาบุคลากรโครงการ La-or Plus / Laoriety และ English Playtime ซึ่งเป็นโครงการภายใต้ Suan Dusit The Open โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต กล่าวเปิดโครงการฯ ดังกล่าว และมีโรงเรียนการเรือน หลักสูตรการกำหนดและการประกอบอาหาร เชฟโรงแรมชั้นนำระดับชาติ นักถ่ายภาพโฆษณาอาหารมืออาชีพ นักตกแต่งอาหารนิตยสารอาหารระดับประเทศ มาเป็นวิทยากรในการอบรมเชิงปฏิบัติการในครั้งนี้ ในวันที่ 15 – 16 มิถุนายน 2562 ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ Suan Dusit The Open และ Dusit Bristo Co working space
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17