รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมรองอธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งพิเศษ 4/2563 โดยมีวาระเรื่องการรายงานการคัดเลือกนักศึกษาภาคปกติ ระดับปริญญาตรี ประจำปีการศึกษา 2563 เรื่องขอชี้แจงการดำเนินการบุคลากรสายวิชาการ เรื่องการต่ออายุสัญญาจ้างของบุคลากรสายวิชาการ ฯลฯ ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคาร สำนักงานมหาวิทยาลัย และ ผ่านระบบApplication Microsoft Teams วันที่ 5 สิงหาคม 2563
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17