รองศาสตราจารย์ ดร.สุขุม เฉลยทรัพย์ ประธานที่ปรึกษาอธิการบดี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการมูลนิธิ 60 ปี การเรือน–สวนดุสิต สมัยวิสามัญประจำปี 2562 มีวาระสำคัญดังนี้ สรุปผลการดำเนินงานมูลนิธิ 60 ปี การเรือน-สวนดุสิต ประจำปี พ.ศ. 2561 มอบทุนการศึกษา และรางวัลผลงานวิจัยดีเด่น มหาวิทยาลัยสวนดุสิต งบแสดงฐานะทางการเงิน รายรับ-รายจ่าย มูลินิธิ ประจำปี 2561 ฯลฯ ณ ห้องประชุมศาลาชื่นอารมณ์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 26 มีนาคม 2562 (ภาพ/ข่าว :พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17