ว่าที่ร้อยตรี ดร.วราธร อภิรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานมหาวิทยาลัยสวนดุสิต กล่าวต้อนรับคณะผู้ตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับคณะ/ส่วนงานอื่น สำนักมหาวิทยาลัย ประจำปีการศึกษา 2559 โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประศาสน์ นิยม เป็นประธานตรวจประเมินคุณภาพการศึกษา ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 25 กันยายน 2560
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17