ผศ.ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ในฐานะประธาน กรรมการบริหารสำนักงานพัฒนาเศรษฐกิจจากฐานชีวภาพ (BEDO) เป็นประธานการประชุม การจัดทำ (ร่าง) ยุทธศาสตร์การพัฒนาเศรษฐกิจจากชีวภาพ พ.ศ.2560-2579 พร้อมทั้งมอบนโยบาย ก่อนนำเสนอต่อคณะอนุกรรมการขับเคลื่อนการดำเนินงานของ สพภ. ณ จังหวัดกาญจนบุรี ระหว่างวันที่ 16-17 มิถุนายน 2560
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17