ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมสำนักงานมหาวิทยาลัย ครั้งที่1/2562 โดยมีวาระเรื่องการรายงานผลการดำเนินงานของสำนักงานมหาวิทยาลัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2561 ต่อสภามหาวิทยาลัย เรื่องสรุปนโยบายของอธิการบดีจากประชุมรองอธิการบดี เรื่องปฎิทินการประชุมสำนักงานมหาวิทยาลัย ประจำปี 2562 ฯลฯ วันที่ 7 มกราคม 2562 ณ ห้องประชุมอาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย ชั้น5 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2019/01/IMG_7468_resize-e1547356258600.jpg)