สำนักงานมหาวิทยาลัย ร่วมกับ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ จัดกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้สู่การปฏิบัติ Season 2 กิจกรรมที่ 1 : เรารู้จักกันแค่ไหน โดยได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานเปิดกิจกรรม ภายในงานมีกิจกรรม เรารู้จักกันแค่ไหนและกิจกรรมพูดฟัง-พูดไม่ฟัง โดย วิทยากรอาจารย์ประจำหลักสูตรจิตวิทยาอุตสาหกรรมและองค์การ และช่วงท้ายมีการแบ่งปันเรื่องราวประสบการณ์ระหว่างกันและการประชาสัมพันธ์นำเสนอสิ่งใหม่ที่เกิดขึ้นภายในหน่วยงาน เมื่อวันที่ 20 มีนาคม 2567 ณ ห้อง Activity space อาคาร 1 ชั้น 2 ….link
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2024/03/เรารู้จักกันแค่ไหน-แก้-01-scaled.jpg)