ผศ.ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการธรรมาภิบาลและจริยธรรม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565 ครั้งที่ 4(13)/2565 โดยมีวาระเรื่อง ผลการประเมิน ITA ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 สู่แนวทางการพัฒนา และ (ร่าง) รายงานผลการดำเนินงานคณะกรรมการธรรมาภิบาลและจริยธรรม ฯลฯ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 18 สิงหาคม 2565 ณ ห้องประชุมสำนักงานมหาวิทยาลัย ชั้น 5
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2022/08/AI5A0807.jpg)