วันที่ 5 กรกฎาคม 2565 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดการเลือกตั้งกรรมการสภามหาวิทยาลัยจากคณาจารย์ประจำ กรรมการสภามหาวิทยาลัยจากพนักงานมหาวิทยาลัยสายสนับสนุน และสภาคณาจารย์และพนักงาน ปี 2565 ผ่านระบบอนไลน์ (SDUeVOTE) โดยภายในมหาวิทยาลัยฯ สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ อำนวยความสะดวกให้อาจารย์และบุคลากรสามารถลงคะแนนได้ที่ห้อง Online Learning Room 19
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2022/07/IMG_8652-scaled.jpg)