นางรัชนีก พลวิชิต ผู้อำนวยการกองกลาง สำนักงานมหาวิทยาลัย เป็นประธานในการจัดประชุม KM กองกลาง ครั้งที่ ๔(๓๒)/๒๕๖๓ สรุปสาระสำคัญ เรื่องการปฏิบัติตามแนวทางแห่งค่านิยม และรับทราบการเปลี่ยนแปลงในเรื่องต่าง ๆ ที่เกิดขึ้นในองค์กร แลกเปลี่ยนการเรียนรู้ การแก้ไขปัญหา การปรับปรุงคุณภาพของงาน รวมถึงการติดตามงานที่มอบหมาย และจากการแจ้งโดยวาจาในการเตรียมความพร้อมในการจัดเตรียมข้อมูลและทดลองเขียนแผนผังของกระบวนการทำงานของแต่ละคน เข้ามาเพื่อพิจารณาหารือร่วมกัน เมื่อวันที่ ๑๕ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๔.๐๐ – ๑๕.๓๐ น. ณ ห้องประชุมกองกลาง สำนักงานมหาวิทยาลัย ชั้น ๔
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141210-150x150.jpg)
bty
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141203-150x150.jpg)
bty
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141157-150x150.jpg)
bty
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141142-150x150.jpg)
bty
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141124-150x150.jpg)
bty
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141111-150x150.jpg)
bdr
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141104-150x150.jpg)
bty
![](http://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/12/IMG_20201215_141051-150x150.jpg)
bdr