ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะอนุกรรมการการเลือกตั้งกรรมการนโยบายบุคลากรประจำมหาวิทยาลัย จากผู้แทนคณาจารย์ประจำ และผู้แทนพนักงานมหาวิทยาลัย สายสนับสนุน และคณะกรรมการการเลือกตั้ง กรรมการกองทุนสำรองเลี้ยงชีพ โดยมีวาระเรื่องแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการจัดการเลือกตั้ง สำหรับอนุกรรมการเลือกตั้งฯ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 15 มกราคม 2563
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/01/6P3A8666_resize.jpg)