ว่าที่ร้อยตรี ดร.วราธร อภิรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมเตรียมการรับเสด็จทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในวโรกาสเสด็จเยี่ยมและติดตามผลการดำเนินงานโครงการ TO BE NUMBER ONE ในส่วนของมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่ 1 โดยมีผู้บริหาร บุคลากรจากส่วนงานต่างๆ ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมณ ห้องประชุมย่อย ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ ศูนย์วิทยาศาสตร์ ถนนสิรินธร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันอังคารที่ 9 กรกฎาคม 2562
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2019/07/972019_190709_0020-e1563432138546.jpg)