ดร.วรานี เวสสุนทรเทพ รองอธิการบดีฝ่ายวิทยาเขตสุพรรณบุรี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมสรุปผลการจัดงานครบเครื่องเรื่องการเรือนครั้งที่ 7 การประชุมครั้งที่ 6/2560 มีวาระสำคัญเรื่อง ติดตามและสรุปผลการจัดงานครบเครื่องเรื่องการเรือนครั้งที่ 7 ระหว่างวันที่ 24-25 กรกฎาคม 2560 ณ วิทยาเขตสุพรรณบุรี ตามภาระงานที่ได้รับมอบหมายให้ดำเนินการ ณ ห้องประชุมลำพอง 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 3 สิงหาคม 2560 (ภาพ/ข่าว:พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17