ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร เป็นประธานกล่าวเปิดการอบรม หัวข้อ มหัศจรรย์ตัวเลข สร้างพลังบวก ดึงดูดความสำเร็จ โดยได้รับเกียรติจาก อ.ยอด บารมี นักพูดสร้างแรงบันดาลใจและพลังชีวิตคิดบวก มาเป็นวิทยากร ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุม 201 และร้าน 189 cafe อาคาร ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน วันที่ 10 มีนาคม 2566
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17