ประธานที่ปรึกษาอธิการบดี จัดกิจกรรม จิบกาแฟกับท่านอธิการบดี เรื่อง OWL To University โดย รศ.ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคาร สำนักงานมหาวิทยาลัย และ online ผ่านระบบ Zoom วันที่ 15 มีนาคม 256
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17