รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการอำนวยการสวนดุสิตโพล ครั้งที่ 3/2565 โดยมีวาระเรื่องการสำรวจความคิดเห็นของคนสวนดุสิต เรื่องการสนับสนุนการปฎิบัติงานในหน่วยงานอื่นของบุคลากรสวนดุสิตโพล ณ ห้องประชุมใหญ่ ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย วันที่ 14 พฤศจิกายน 2565
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17