รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการอำนวยการสวนดุสิตโฮมเบเกอรี่ ครั้งที่ 3(13)/2565 โดยมีวาระเรื่อง ปรับขึ้นเงินเดือนค่าแรงขั้นต่ำ ขออนุมัติค่าตอบแทนพิเศษ ประจำปี 2565 และขออนุมัติปรับเงินเดือนบุคลากร ประจำปี 2566 ฯลฯ เมื่อวันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 ณ ห้องประชุมสำนักงานอธิการบดี (เดิม) มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17