รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมรองอธิการบดี และคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่ 4(9)/2564 โดยมีวาระเรื่อง กฎกระทรวง เรื่อง การจัดกลุ่มสถาบันอุดมศึกษา พ.ศ. 2564 รายงานโครงการประกวดนักร้องดาวรุ่งวิทยาเขตสุพรรณบุรี ประชาสัมพันธ์โครงการ Virtual Run and Fun พี่ปัน น้องปลูก และการดำเนินงานส่งเสริมและพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษของนักศึกษาและบุคลากร ฯลฯ ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัยวันที่ 7 เมษายน 2564
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17