ศูนย์พัฒนาทุนมนุษย์ จัดพิธีถวายสักการะหลวงปู่ชัยมงคล , สักการะพระมสูติกาล พร้อมด้วยทำบุญถวายภัตตาหารแด่พระสงฆ์ เพื่อความเป็นสิริมงคล และเป็นการทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรมไทย โดยมี ผศ.ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร เป็นประธานในพิธี โดยมีบุคลากรศูนย์ฯเข้าร่วมพิธีดังกล่าว ในวันที่ 9 ธันวาคม 2563 ณ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17