รศ.ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการอำนวยการสวนดุสิตโฮมเบเกอรี่ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต โดยมีวาระการประชุมเรื่อง รายงานผลการดำเนินงานสวนดุสิตโฮมเบเกอรี่ ประจำปี 2559 ณ ห้องประชุมลิขิต 2 โรงแรมสวนดุสิต เพลส วันพฤหัสบดีที่ 16 มีนาคม 2560
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17