สำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต รับการตรวจประเมินคุณภาพภายใน รอบ 12 เดือน โดยได้รับเกียรติจาก ดร.วรเวชช์ อ่อนน้อม เป็นประธานการตรวจประเมินฯ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. สุภาภรณ์ ตั้งดำเนินสวัสดิ์ และ ดร.วีณัฐ สกุลหอม เป็นกรรมการ และนายครรชิต อนุกูล เป็นเลขานุการ ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 13 สิงหาคม 2563
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17