รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมสภาวิชาการ มหาวิทยาลัยสวนดุสิตครั้งที่ 5(37)/2562 โดยมีวาระเรื่อง การขอเปลี่ยนแปลงอาจารย์ประจำหลักสูตร จำนวน 1 หลักสูตร และอาจารย์ผู้รับผิดชอบหลักสูตร จำนวน 2 หลักสูตร การของดรับนักศึกษาภาคปกติ ตั้งแต่ปีการศึกษา 2562 จำนวน 11 หลักสูตร สรุปจำนวนผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าศึกษาต่อ ภาคปกติ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ประจำปีการศึกษา 2562 ระบบ TCAS การขอกำหนดตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์ และศาสตราจารย์ จำนวน 11 ราย ฯลฯ ณ ห้องกุมาริกา โรงแรมสวนดุสิต เพลส มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 21 พฤษภาคม พ.ศ. 2562
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17