บรรยากาศการนับคะแนนเลือกตั้ง กรรมการสภามหาวิทยาลัยจากพนักงานมหาวิทยาลัยสายสนับสนุน มหาวิทยาลัยสวนดุสิต โดยมีผู้สมัครเข้ารับการเลือกตั้งทั้งหมด จำนวน 6 ท่าน ผลปรากฎว่า นายไพศาล คงสถิตสถาพร ได้คะแนนสูงสุด จำนวน 446 คะแนน และ นายธีรพจน์ จินดาเดช ได้คะแนนรองลงมา จำนวน 244 คะแนน(ผลการเลือกตั้งอย่างไม่เป็นทางการ) ณ อาคารรักตะกนิษฐ ชั้น 1 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2562
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17