รศ.ดร. ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมรองอธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่ 2(11)/2560 โดยมีวาระสำคัญ เรื่อง การพิจารณาผลการประเมินการปฏิบัติงานของบุคลากร ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2559 การพิจารณาการเพิ่มค่าจ้างของพนักงานมหาวิทยาลัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2559 การพิจารณาการเพิ่มค่าจ้างให้แก่ลูกจ้างของพนักงานมหาวิทยาลัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2559 และสรุปผลการดำเนินงานของรองอธิการบดีประจำเดือนมกราคม 2560 ฯลฯ ณ ห้องประชุมลิขิต 2 โรงแรมสวนดุสิต เพลส วันที่ 1กุมภาพันธ์ 2560 ( ภาพ/ข่าว: พศิน )
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17