รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่ 5(26)/2561โดยมีวาระสำคัญเรื่อง รายงานสรุปความคืบหน้าของการติดตามนักศึกษาค้างชำระเงิน กิจกรรม Suan Dusit Tourism Run 2018 : วิ่งรอบรั้ว ทัวร์รอบวัง ความก้าวหน้าการประกันคุณภาพการศึกษาภายใน ประจำปีการศึกษา 2560 แผนปฏิบัติงานตามยุทธศาสตร์มหาวิทยาลัยสวนดุสิต การเปิดรายวิชาภาษาจีนเป็นวิชาเลือก ฯลฯ ณ ห้องประชุมลำพอง 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 9 พฤษภาคม 2561 ( ภาพ/ข่าว : พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17