สำนักกิจการพิเศษ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดโครงการ “ส่งเสริมวัฒนธรรมและประเพณีในวันขึ้นปีใหม่” โดยจัดให้ มีพิธีบวงสรวงสังเวยบูชาศาลหลวงปู่ชัยมงคล สิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำมหาวิทยาลัย พิธีทำบุญเลี้ยงพระเพื่อความเป็นสิริมงคลแก่คณาจารย์ และบุคลากรของมหาวิทยาลัยฯ อีกทั้งยังเป็นการทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรมไทย โดยมี ผศ.ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในพิธี ณ อาคารเยาวภา สถาบันภาษาศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เมื่อวันที่ 18 ธันวาคม 2560
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17