รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่ 11(20)/2560 โดยมีวาระสำคัญเรื่อง ผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสการดำเนินงาน มหาวิทยาลัยสวนดุสิตให้บริการอาหารว่างและเครื่องดื่ม แก่ประชาชนที่เดินทางร่วมวางดอกไม้จันทน์ในพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพ สรุปผลการดำเนินงาน PLC แผนบริหารความเสี่ยงมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ประจำปีการศึกษา พ.ศ. 2560 ผลการพิจารณานโยบายและแนวปฏิบัติในการรักษาความมั่นคงปลอดภัยด้านสารสนเทศ ฯลฯ ณ ห้องประชุมลำพอง 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 8 พฤศจิกายน 2560 ( ภาพ/ข่าว : พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17