ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการ บริษัท โรงสีข้าวสวนดุสิต จำกัด ครั้งที่ 3(12)/2560 โดยมีวาระสำคัญ เรื่อง แนวทางการแก้ไขปัญหาของบริษัท โรงสีข้าวสวนดุสิต จำกัด ,การส่งมอบงานและภาระผูกพันบริษะทฯ และการจัดทำแผนการดำเนินงาน ฯลฯ เมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2560 ณ ห้องประชุมลิขิต 1 โรงแรมสวนดุสิต เพลส (ภาพ/ข่าว: พศิน)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17