สถาบันขงจื่อมหาวิทยาลัยสวนดุสิต สุพรรณบุรี จัดงานเลี้ยงอำลา Professor Dr. Wu Xiaoxin ผู้อำนวยการสถาบันขงจือฯ ฝ่ายจีน ที่หมดวาระการดำรงตำแหน่งในเดือนตุลาคมนี้ พร้อมกับเลี้ยงต้อนรับ Assoc. Prof. Wang He ผู้อำนวยการสถาบันขงจือฯ ฝ่ายจีน ท่านใหม่ ซึ่งได้รับเกียรติจาก รศ.ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิตร่วมงาน โดยมี รศ.ดร.ณัฏฐารมณ์ จุฑาภัทร ที่ปรึกษาอาวุโสสถาบันขงจื่อฯ รวมถึงคณะกรรมการอำนวยการ และคณะกรรมการบริหารสถาบันขงจื่อฯ ณ โรงแรมสวนดุสิต เพลส วันที่ 10 ตุลาคม 2560
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17