ระหว่างวันที่ 18-20 มกราคม คณะผู้บริหารสถาบันขงจื่อมหาวิทยาลัยสวนดุสิต สุพรรณบุรี เข้าพบผู้บริหารระดับสูงและผู้บริหารหน่วยงานต่าง ๆ ของมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เพื่อมอบกระเช้าส้มอวยพรเนื่องในโอกาสเทศกาลตรุษจีน ประจำปี 2566
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17