รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกองทุนสวัสดิการและสิทธิประโยชน์ของพนักงานมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 3(28)/2565 โดยมีวาระเรื่อง การประกันสุขภาพกลุ่มของพนักงานมหาวิทยาลัย ประจำปี พ.ศ. 2566 ฯลฯ เมื่อวันจันทร์ที่ 31 ตุลาคม 2565 ณ ห้องประชุมชั้น 5 สำนักงานมหาวิทยาลัย
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17