วันที่ 5 กรกฎาคม 2565 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต จัดการเลือกตั้งกรรมการสภามหาวิทยาลัยจากคณาจารย์ประจำ กรรมการสภามหาวิทยาลัยจากพนักงานมหาวิทยาลัยสายสนับสนุน และสภาคณาจารย์และพนักงาน ปี 2565 ผ่านระบบอนไลน์ (SDUeVOTE) โดยภายในมหาวิทยาลัยฯ สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ อำนวยความสะดวกให้อาจารย์และบุคลากรสามารถลงคะแนนได้ที่ห้อง Online Learning Room 19
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17