ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมเตรียมการจัดทำสื่อวิดีทัศน์เกี่ยวกับการพัฒนาบุคลิกภาพออนไลน์ ครั้งที่ 2 ร่วมกับทีมวิทยากรและผู้เป็นแบบสาธิต ทีมถ่ายทำ และทีมประเมินประเมินผล ณ ห้องประชุมลำพอง 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 8 ธันวาคม 2563
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17