ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน ครั้งที่ 2(18)/2563 โดยมีวาระเรื่อง ด้านความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน แผนการรับมือสถานการณ์ฉุกเฉินมหาวิทยาลัยสวนดุสิต และด้านสิ่งแวดล้อม ในการจัดการขยะมูลฝอยจากการจัดกิจกรรม ฯลฯ ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เมื่อวันที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2563
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17