ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมสำนักงานอำนวยการ สำนักกิจการพิเศษ พบโครงการศูนย์บริหารกายเพื่อสุขภาพ เพื่อติดตามการดำเนินงานตามข้อเสนอแนะของคณะกรรมการบริหารสำนักกิจการพิเศษ ณ ห้องกุมาริกา โรงแรมสวนดุสิต เพลส วันที่ 2 กรกฎาคม 2563
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17