ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน ครั้งที่ 9(14)/2562 โดยมีวาระเรื่อง การดำเนินงานจัดโครงการอบรมดับเพลิงขั้นต้นและอพยพหนีไฟ ประจำปี 2562 ผลการดำเนินงานตามข้อเสนอแนะของอนุกรรมการด้านการเงินทรัพย์สินและงบประมาณ การจัดแคมเปญยูปรับโลกเปลี่ยน และข้อเสนอแนะแนวทางต่อการดำเนินงานด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมของมหาวิทยาลัย ฯลฯ ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย วันที่ 21 สิงหาคม 2562
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17