รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานกล่าวมอบนโยบายการจัดโครงการ La-or Plus โดยมี คณาจารย์ บุคลากร และผู้ที่เกี่ยวข้องของมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เข้ารับฟัง ณ ห้องประชุมศาลาชื่นอารมณ์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 17 เมษายน 2562 (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17