รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมพร้อมให้นโยบายและวางแผนการดำเนินงาน ร่วมกับ คณะกรรมการดำเนินงานรายวิชาพัฒนาการสอนงานวิจัยให้กับนักศึกษาปริญญาตรี มหาวิทยาลัยสวนดุสิต นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.ชนะศึก นิชานนท์ รองอธิการบดีฝ่ายวิจัยและพัฒนาการศึกษา มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ในฐานะประธานคณะกรรมการคณะกรรมการดำเนินงาน รายวิชาพัฒนาการสอนงานวิจัยให้กับนักศึกษาปริญญาตรี เมื่อวันพุธที่ 3 เมษายน พ.ศ. 2562 ณ ห้องประชุมสำนักงานมหาวิทยาลัย ชั้น 4 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17