รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมการดำเนินงานของโรงเรียนสาธิตละอออุทิศ โดยมีวาระเรื่องการดำเนินงานโรงเรียนสาธิตละอออุทิศ และโรงเรียนสาธิตละอออุทิศศูนย์การศึกษานอกที่ตั้งวันที่ 9 มกราคม 2562 ณ ห้องประชุมศาลาชื่นอารมณ์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17