ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ได้เข้าร่วมพิธีเคารพธงชาติละร้องเพลงชาติ เนื่องในโอกาสคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตรวันชาติและวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2561 5 ธันวาคม 2561จัดโดยกองพัฒนานักศึกษา มสด. วันที่ 4 ธันวาคม 2561 ณ บริเวณลานหน้าสำนักงานมหาวิทยาลัย(เดิม) (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17