รศ.ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานพิธีไหว้ครู มอบทุนการศึกษาให้กับนักศึกษาเรียนดีประจำปีการศึกษา 2561 และมอบทุนการศึกษาให้กับบุตรบุคลากรศูนย์ฯหัวหิน โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักศึกษาได้ตระหนักถึงคุณของครูอาจารย์ พร้อมที่จะปฏิบัติตนเป็นศิษย์ที่ดีมุ่งใฝ่หาความรู้คู่คุณธรรม วันที่ 29 สิงหาคม 2561 เวลา 09.00-12.00 น. ณ ห้องประชุมชั้น 4 ศูนย์การศึกษานอกที่ตั้ง หัวหิน
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17