ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร และคณะทำงานการจัดการความรู้ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากมหาวิทยาลัยราชภัฎเชียงใหม่ พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนเรียนรู้การบริหารจัดการองค์ความรู้ (KM) ของมหาวิทยาลัยฯ ณ ห้อง 203 ศูนย์พัฒนาทุนมนุษย์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 19 มิถุนายน 2561 (ภาพ/ข่าว:พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17