คณะผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ร่วมทำบุญตักบาตร ถวาย ภัตตาหารเช้าแด่พระสงฆ์จำนวน 18 รูป และสักการะหลวงปู่ชัยมงคล เนื่องในวันปีใหม่ พ.ศ. 2561 พร้อมรับฟังสัมโมทนียกถาให้พรปีใหม่ โดย พระศรีธรรมภาณี ผู้ช่วยเจ้าอาวาสวัดประยุรวงศาวาส เพื่อความเป็นสิริมงคล และรับประทานอาหารเช้าร่วมกัน ณ อาคารรักตะกนิษฐ ชั้น 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 5 มกราคม 2561 (ภาพ/ข่าว :พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17