ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร ได้กล่าวเปิดการอบรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้สู่การปฏิบัติ ในหัวข้อ Mindset กับการพัฒนาตนเอง ครั้งที่ 1 และได้รับเกียรติจาก นางสาวสุวิมล แมตสอง ผู้อำนวยการกองบริหารงานบุคคล บรรยายหัวข้อ Mindset กับการพัฒนาตนเอง ณ ห้อง Dusit Bistro co-working space อาคาร 2 ชั้น 3 วันที่ 9 สิงหาคม 2565
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2022/08/AP7A8001_resize.jpg)