รองศาสตราจารย์ พัชรี สวนแก้ว รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา มหาวิทยาลัยสวนดุสิต พร้อมด้วยผู้บริหาร และบุคลากร มหาวิทยาลัยสวนดุสิตให้การต้อนรับเจ้าหน้าที่จากสำนักงานเขตดุสิต ในโอกาสเข้าตรวจพื้นที่ โรงเรียนสาธิตละอออุทิศ ตามมาตรการการหลังจากปลดล็อคระยะที่ 5 (มาตรการป้องกันโควิค-19) วันที่ 13 กรกฎาคม 2563
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/07/00.jpg)