ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน ครั้งที่ 2(18)/2563 โดยมีวาระเรื่อง ด้านความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน แผนการรับมือสถานการณ์ฉุกเฉินมหาวิทยาลัยสวนดุสิต และด้านสิ่งแวดล้อม ในการจัดการขยะมูลฝอยจากการจัดกิจกรรม ฯลฯ ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เมื่อวันที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2563
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/07/AI5A5350-e1594611808177.jpg)